Go Back   Diễn đàn Sinh học Việt Nam > Ký túc xá > Góp ý

Góp ý Hãy cùng xây dựng Sinh học Việt Nam ngày một vững mạnh hơn

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 10-02-09, 08:06   #11
AdaptivePlasticity
Registered Users

AdaptivePlasticity's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi Trịnh Thành Trung View Post
Cường nói cũng có cái lí đúng của nó, đôi khi có lợi cho người này nhưng lại trung tính với người khác. Tự dưng nhận được câu than phiền, buồn phát ốm.

Bác nói cứ như là dọa người ta ấy nhỉ? Hay bác là công An? Sợ phát khiếp, cứ gọi là vãi cả dãi ra ngoài.

have funs!
Nè bác Trung, bác Happyfly là nữ đó nghen, vãi gì thì vãi nhưng vãi cái ý là khó tưởng tượng lamứ đó, Hihihi, các bác tranh luận rất thẳng thắn, đáng khen, tôi có tí ngu ý thế này.
Cũng phần nào hiểu cái ý niệm Than Phiền của bác Happyfly khi đọc một số post. Ví dụ như cái topic kháng thuốc của bác Lương kia kìa, đang hào hứng với chủ đề khoa học sinh học hay hay mà bác Lương khởi xướng thì đốp một cái đập vào mắt 1 post của cha nào nói linh tinh, chả chịu đọc trước khi nói gì cả làm cho tụt cả quần... quên hứng tham gia. Lúc đó ước gì có anh Than Phiền cho 1 phát để lấy lại hứng. Đề nghị các bác đọc kiến thức trước khi post vào các topic mang tính nghiêm túc khoa học.
AdaptivePlasticity is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-02-09, 08:34   #12
happyfly
Registered Users

happyfly's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi Trịnh Thành Trung View Post
Cường nói cũng có cái lí đúng của nó, đôi khi có lợi cho người này nhưng lại trung tính với người khác. Tự dưng nhận được câu than phiền, buồn phát ốm.

Bác nói cứ như là dọa người ta ấy nhỉ? Hay bác là công An? Sợ phát khiếp, cứ gọi là vãi cả dãi ra ngoài.

have funs!
Giờ mới hiểu cún dại như thế nào. Em xin lỗi. Đề nghị Bác ăn nói cẩn thận.
happyfly is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-02-09, 16:55   #13
Trịnh Thành Trung

Trịnh Thành Trung's Avatar

Đến từ: Institute of Medical Microbiology, Greifswald, Germany
Trích:
Nguyên văn bởi happyfly View Post
Giờ mới hiểu cún dại như thế nào. Em xin lỗi. Đề nghị Bác ăn nói cẩn thận.
Cún là Chó Bác ạ, em cũng nghĩ bác cũng ăn nói cẩn thận hơn, đừng mang tính chất dọa nạt. Em với các anh chị lớn tuổi chẳng sợ gì đâu nhưng chỉ ngại các em nhỏ khi đọc bài của bác, tối về đi ngủ, giật mình, vãi cả dãi ra ngoài thôi.

@AP: em nghĩ bác HF là giai tơ chính hiệu đấy ạ.
Trịnh Thành Trung is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Chuyển đến

vB 3.8.7 Copyright © 2000 - 2018, Jelsoft Enterprises Ltd.