Sửa chút ở diễn đàn đi...

:mrgreen:
Không để ý. Cảm ơn Đông đã nhắc nhở.
Đông ơi có nên gộp biovn với sinhhocvietnam không nhỉ. Hợp lại làm 1 thì giúp tập trung hơn, để song song cùng phát triển thì có tính đa dạng + cạnh tranh :mrgreen: ... Mỗi kiểu có một cái hay một cái dở
Tôi thì mong được hợp nhất, không biết ý Đông thế nào

Theo mình nghĩ thì cứ để cả hai đi. Cùng nhau phát triển mới là hay.
Mình vẫn vào xem cả hai, nhưng mà trong biovn không làm sao mà đăng ký được, nó cứ báo là user name too long. Tức gần chết. Rút gọn mãi mà vẫn không đăng ký vào được.

dontcry said:
:mrgreen:
Không để ý. Cảm ơn Đông đã nhắc nhở.
Đông ơi có nên gộp biovn với sinhhocvietnam không nhỉ. Hợp lại làm 1 thì giúp tập trung hơn, để song song cùng phát triển thì có tính đa dạng + cạnh tranh :mrgreen: ... Mỗi kiểu có một cái hay một cái dở
Tôi thì mong được hợp nhất, không biết ý Đông thế nào
Ừa, tùy bạn. Mình nghĩ hợp nhất cũng tốt bởi vì dạo này mình cũng chẳng có thời gian cập nhật. Chắc phải đợi 1 thời gian nữa khi công việc ổn định mới tiếp tục được... Ý định của mình thì đơn giản hơn: phục vụ mọi tầng lớp (từ cấp II, III đến ĐH, sau ĐH). Vì vậy sắp tới mình định viết 1 số phần về sinh học cơ bản, ôn thi tốt nghiệp, ĐH...+ phần mềm giải toán sinh học online cho các em học sinh cấp II, cấp III... Chủ yếu là tài liệu. Nếu hợp nhất được thì mình nghĩ cũng không có gì phức tạp lắm, vì website của mình hiện nay KHÔNG CÓ DIỄN ĐÀN, mà cái của Cường thì lại là 1 portal đúng nghĩa.
Có gì bàn bạc tiếp nhé...

Ơ, biovn la cái website nào thế??? ruacon ko thông báo gì cả, ông hơi bị được đấy...;;)..:D

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back