Ảnh huỳnh quang của carbon nanotubes - [Help]

bionano

Senior Member
Anh chị nào có tài liệu về chủ đề : Chức năng hóa sinh học và ảnh huỳnh quang của các ống nano carbon thì share cho em với ạ. E tìm mà không thấy. Tài liệu bằng tiếng anh thì e gà quá. Dịch không có ra. Nếu không các anh chị có thể giải thích qua cho em được không ạ. Hi, kèm theo hình anh chút chút nhé. Hi, thanks anh chị !

Chức năng hóa sinh học và sự vận động của các ống nano carbon (CNTs) có vai trò quan trọng cho nghiên cứu và ứng dụng trong y sinh. Quá trình này có thể tránh được liên kết nội phân tử của protein. Ảnh huỳnh quang của CNTs trong 1 dung dịch nước được thấy rõ nhờ sử dụng mẫu là CNTS cố định anti-IgG-Cy5 (IgG-CNTs). Ống nano carbon được chức năng hóa sinh học (f-CNTs) trong dung dịch đã được quan sát thành công nhờ kinh hiển vi huỳnh quang. Ảnh huỳnh quang của highly oriented f-CNTs được obtain lần đầu tiên. Phần tác dụng trong ảnh huỳnh quang bao gồm quá trình oxi hóa, nhiễu nền và sự tập trung các chất phản ứng sẽ được thảo luận

Hi, e quên còn cái này nữa. Phương pháp diimide-activated amidation ??

Chỉ giáo cho em với ạ.

Anh chị nào có tài liệu về chủ đề : Chức năng hóa sinh học và ảnh huỳnh quang của các ống nano carbon thì share cho em với ạ. E tìm mà không thấy. Tài liệu bằng tiếng anh thì e gà quá. Dịch không có ra. Nếu không các anh chị có thể giải thích qua cho em được không ạ. Hi, kèm theo hình anh chút chút nhé. Hi, thanks anh chị !

Hi, e quên còn cái này nữa. Phương pháp diimide-activated amidation ??

Chỉ giáo cho em với ạ.
Vũ Văn Trực quê Thái Bình hử, dịch bài báo để Seminar mà lên xin tài liệu thế này thì bao giờ mới xong được ! Tự dịch đi rồi tìm kiếm các tài liệu tiếng việt liên quan thôi :))

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back