Có cho em gia nhập diễn đàn không anh??????????????

N

nguyen xuan tri

Guest
Em gởi thư lâu rồi sao chưa nhận thư được hả anh?
Em có được gia nhập không anh ?
Nếu không thì tại sao vậy anh ?
đợi hoài em mệt quá anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc anh vui!

di nhiên là không phải rồi ai mà có tên thấy ghê vây!
em đăng kí đàng hoàng rồi!
Thưa anh!!

Lý do em không được tạo acc:

1. Em không có gì để chứng thực thông tin: Không thẻ, kô số ĐT, kô địa chỉ.

2. Trước đây em chưa bao giờ tham gia 4rum, chưa bao giờ post bài, vì vậy có tạo acc cũng kô có tác dụng gì. Hãy xem danh sách thành viên SHVN, có quá nửa đăng ký để đó, không có bài viết nào.

3. Cái cách viết của em (tôi vừa xóa đi một bài, với cái tiêu đề cực kỳ khó chịu), cái kiểu ???????????????, ?!!!!!!!!!!!!! ?là không được chấp nhận ở bất kỳ diễn đàn nào.

Để em trả lời lý do đó cho anh thông cảm:

_Em đã nói mới chuẩn bị vào đại học làm gì có thẻ hả anh!!
_Hình như em có viết địa chỉ mà( Anh xem kĩ lại dùm mà cũng có thể em quên!!Em có thể bổ sung sau được không anh?_____mong anh thông cảm!!)

2. Trước đây em chưa bao giờ tham gia 4rum, chưa bao giờ post bài, vì vậy có tạo acc cũng kô có tác dụng gì. Hãy xem danh sách thành viên SHVN, có quá nửa đăng ký để đó, không có bài viết nào.
Tại lở diễn đàn nào cũng đòi đã từng gửi bài như anh!!

3. Cái cách viết của em (tôi vừa xóa đi một bài, với cái tiêu đề cực kỳ khó chịu), cái kiểu ???????????????, ?!!!!!!!!!!!!! ?là không được chấp nhận ở bất kỳ diễn đàn nào.
Quê anh ở đâu vậy????????????
THÔI THÌ MONG ANH CÓ CÁCH NÀO CHO EM GIA NHẬP DIỄN ĐÀN KHÔNG ANH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
8)

DVC said:
Lý do em không được tạo acc:

3. Cái cách viết của em (tôi vừa xóa đi một bài, với cái tiêu đề cực kỳ khó chịu), cái kiểu ???????????????,  !!!!!!!!!!!!!  là không được chấp nhận ở bất kỳ diễn đàn nào.

Tui cũng thấy đưa ra những lý do này thật tào lao, trừ cái số 1 tạm chấp nhận chứ cái số 2-3 rõ là mang kiểu hành chánh quan liêu bao cấp, đậm nét cơ chế xin - cho. Oải quá.

anh Cường ơi! em làm sao để được chấp thuận?

Anh chỉ em làm sao để được gia nhập đi anh!
Thông cảm cho em chút ít đi anh!

Anh đã nhận được email đăng ký tiếp theo của em với đủ thông tin cần thiết. Account đã được tạo. Chào mừng em tham gia diễn đàn.

Còn một địa chỉ nữa để em hỏi chuyện về ngôi trường mới, đó là diễn đàn:

http://nhasinhhoctre.com

Ở đây em sẽ gặp nhiều anh chị cán bộ trẻ của khoa Sinh học, ĐH KHTN Tp.HCM và nhiều sinh viên trong khoa.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back