Humana project (on going)

Đi chơi nửa tháng về thấy SHVN đổi mới nhiều ghê! Sôi động hẳn lên! Có bác nào có Vol 325 và Vol 329-331 của bộ Methods in Molecular Biology thì cho em xin với!

@ bác THD: Nếu có thêm Project nào mới thì cho em tham gia với!

ok, Minh nhận được rồi, nhưng Trang nén bằng chương trình gì mà nó lại có đuôi Methods_in_Molecular_ Medicine.sit -> bó tay luôn :D

Không biết bạn Trang load cả 5 quyển ngày hôm nay hay hôm qua. Hôm qua được 2 quyển, hôm nay em load được 2 quyển + 10 chapter của quyển sau. -> mỗi ngày có thể được ít nhất 7 - 8 quyển với acc này/ngày. (để dự đoán tiến độ ý mà)

Có ai biết crack bản stuffit 9.0 ở đâu ko nhỉ? Em search chỉ thấy mỗi bản 7.0 có crack ? :roll: .

@anh Linh: Del cookie, đổi ip cũng vô hiệu, em đổi thử cũng ko được vì nó khóa acc từ nguồn.

Những người khác vào sau bị limit đã chứng tỏ điều đó :D.

To Anh Dũng, Anh cho em xin cái account mới để vào thằng HUMANA được ko? Phần nhiệm vụ Anh giao các phần 124,.., 131 mà em lấy được cuốn nào hết àh.
S.O.S
Anh gửi cho em cái mới nha, nếu ko em ko hoàn thành được công việc đâu ???
hic hic hic

ok, chiều tối tui vể tui sẽ đưa, giờ tui đi công việc rồi. Vì đưa cho bạn phải chỉ cách thức vào nữa.

Các anh chị em khác thế nào rồi?

yes sir Anh Dũng.
Vậy em đợi anh nha. Anh chỉ em kỹ vào, hổm giờ làm hết 2 dự án trước phê quá.
Anh Dũng cố lên nha, hết mấy dự án này chắc mình đi holiday quá. hì hì hì

Mình load ngày 10-8 đó. Tớ cũng down trên mang Stuffit 9.0 về. Có crack gì đâu hỉ (hic lâu rồi kô nhớ nữa) Hình như là bản free. Nếu nó hỏi registration number thi cứ cancel. :?

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
11,648
55,775
Latest member
v9betluka
Back